Advanced Search

ผู้เขียน หัวข้อ: เดี๋ยวนี้เวปดังไม่แพ้ใคร  (อ่าน 57 ครั้ง)

กันยายน 05, 2014, 03:03:36 PM
อ่าน 57 ครั้ง

ออฟไลน์ egg-service

• ผู้ช่วยดูแลเว็บบอร์ด

• 183

• พลังน้ำใจ 22

เดี๋ยวนี้เวปดังไม่แพ้ใคร
« เมื่อ: กันยายน 05, 2014, 03:03:36 PM »
     :-* แหม! เดี๋ยวนี้ดังกระฮึ่ม...เชียวนะครับเวปของท่าน อ.ต๋อง ไม่แพ้ใครเลยคราวนี้ไม่ต้องเหงาอีกแล้ว ทำงานไปฟังเพลงไปเพลิดเพลินดีครับท่าน +1 ขอรับกระผม ขอบคุณครับบบ... 8)

กันยายน 05, 2014, 03:08:15 PM
ตอบกลับ #1

ออนไลน์ ต๋อง

• Admin

• สังคมแห่งการแบ่งปัน

• 919

• พลังน้ำใจ 41

• http://www.tongelectronic.com
Re: เดี๋ยวนี้เวปดังไม่แพ้ใคร
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 05, 2014, 03:08:15 PM »
     :-* แหม! เดี๋ยวนี้ดังกระฮึ่ม...เชียวนะครับเวปของท่าน อ.ต๋อง ไม่แพ้ใครเลยคราวนี้ไม่ต้องเหงาอีกแล้ว ทำงานไปฟังเพลงไปเพลิดเพลินดีครับท่าน +1 ขอรับกระผม ขอบคุณครับบบ... 8)
ครับ เงียบเหงามาหลายปีแล้วครับ ขอดังนำหน่อย ;D ;D ;D :)
ต๋องอิเล็กทรอนิคส์ รับซ่อมเครื่องใช้ไฟฟ้าทุกชนิด ทีวีสี แอลชีดี แอลอีดี เครื่องเสียง ตู้เย็น เครื่องซักผ้า รับติดตั้งจานดาวเทียม ไมโครเวฟ หม้อหุ้งข้าว พัดลม เตารีด ซ.วัดใหญ่ ต.ในคลองบางปลากด อ.พระสมุทรเจดีย์ จ.สมุทรปราการ 087-9344176

กันยายน 05, 2014, 03:20:41 PM
ตอบกลับ #2

ออฟไลน์ ฤิทธิ์ดาบวงพระจันทร์

• ผู้มีประสบการณ์เหนือกว่า ย่อมได้เปรียบ

• 346

• พลังน้ำใจ 30

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 05, 2014, 03:20:41 PM »
ดังนะดี

แต่ อย่าปรับโน่น แต่งนี้ โดยไม่ สำรองข้อมูลไว้ก่อนนะ
เดียว เข้าไม่ได้อีก คราวนี้แหละ แย่เลย (พูดตรง อย่าโกรธกัน)

โดเมนนี้ ถ้าเป็น ภาษาอังกฤษ นะ ท่านโดนคนประมูลไปแ้ล้ว ภาษาไทยคนต้องการน้อย
ต่ออายุโดเมน ล่วงหน้า ได้ 3 เดือน เหมือนทะเบียนรถเลย ต่อล่วงหน้าได้ 3 เดือน

โดเมนหลายปี ค้นหาได้ง่าย อาชีพช่าง มีเยอะแยะ มีทั้งด้านดีและไม่ดี
ฉนั้น หมายถึงทุกๆท่าน ก่อนการพิมพ์ อย่าลืมตรวจดูให้เรียบร้อยก่อนนะ
เดียวจะดัง มากไป ก็จะเป็น อันตรายอีก

เอาดังๆ พอดี พอดี จะมีความสุขกันทั่วหน้า
ปรีชา GROUP 0930416568

รับซ่อม คอมพิวเตอร์ ทีวี LCD,LED,Plasma,เครื่องซักผ้าทุกชนิด เครื่องเสียงหลอด เครื่องเสียงตามสาย-วิทยุ ฯลฯ
ประเมินราคาก่อนซ่อมทุกครั้ง รับประกันหลังซ่อม ทุกชิ้นงาน

กันยายน 05, 2014, 03:29:37 PM
ตอบกลับ #3

• 183

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 05, 2014, 03:29:37 PM »
   ไม่ทราบว่าพูดเกินเลยไปหรือเปล่า ถ้าท่านจอมยุทธ เห็นว่าคำพูดไม่ดีผมอนุญาตให้ลบได้ครับ คราวนี้..ผมคงไม่หนีไปท่องเวปไหนแล้ว เวปเรามีดีไม่แพ้ใครแล้ว มีทั้งอาจารย์ดีที่ช่วยตอบกระทู้ (ท่านจอมยุทธ) ขออภัยที่เอยนามครับ มีทั้งเสียงเพลง กล่อมไปด้วยขณะที่ทำงาน ดีจริงๆครับ แต่ยังขาดห้องหนึ่งครับ..ห้อง..แซท.ครับ เอาไว้พูดคุยกันปรึกษากันแบบ...หลังไมล์ ไงครับ  ::)

กันยายน 05, 2014, 03:57:05 PM
ตอบกลับ #4

ออฟไลน์ ฤิทธิ์ดาบวงพระจันทร์

• ผู้มีประสบการณ์เหนือกว่า ย่อมได้เปรียบ

• 346

• พลังน้ำใจ 30

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 05, 2014, 03:57:05 PM »
ไม่ดีตรงไหนครับ

ผมก็บอกไว้แล้ว ว่าผมพูดตรง อย่าโกรธกันนะ

การพูดตรง ไม่ดี ก็ขอโทษนะครับ ผมไม่ชอบ คำหวานๆกับใคร

และคำว่าดังมากไปจะเป็นอันตรายอีก คุณอ่านให้ดีๆก่อน มาจากส่วนไหน
มาจาก ให้เพื่อนๆตรวจสอบการพิมพ์เสียก่อนนะ

ถ้าคุณพิมพ์ผิดไม่ตรวจสอบ ปัญหากับเพื่อนๆนะ ไม่มีหรอก แต่ถ้าไปเกี่ยวข้องกับกฏหมาย
แล้วมันจะดัง มากเกินไป

กรุณา อ่าน ให้่ตรงเจตนา ชองคนพิมพ์ หน่อยครับ
ปรีชา GROUP 0930416568

รับซ่อม คอมพิวเตอร์ ทีวี LCD,LED,Plasma,เครื่องซักผ้าทุกชนิด เครื่องเสียงหลอด เครื่องเสียงตามสาย-วิทยุ ฯลฯ
ประเมินราคาก่อนซ่อมทุกครั้ง รับประกันหลังซ่อม ทุกชิ้นงาน

กันยายน 05, 2014, 04:37:17 PM
ตอบกลับ #5

• 183

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 05, 2014, 04:37:17 PM »
 :-[ เคลียร์ครับผม  :-*